Phần mềm thiết kế giày dép

Thảo luận trong 'Giày dép, balo túi xách' bắt đầu bởi khach, 31 Tháng mười 2011.

Chia sẻ trang này

1. tiger

tiger

a nguyen dong bao gia cho e phan men
    procam dimensions nha. e dang can hoc phan men nay
  2. tiger

tiger

minh can mua pham men procam dimensions. ban nao co ban minh nha
  3. bui tran hung

bui tran hung

Có delcam thôi bạn,hoặc rhinoceros
  4. vinhmien1333

vinhmien1333

Bạn giúp mình với, mình cài rồi nhưng không vào được mà dùng bạn ak
    thaihuy217 thích bài này.
  5. vinhmien1333

vinhmien1333

6. vinhmien1333

vinhmien1333

7. khoa nguyen29

khoa nguyen29

8. Hyuklee

Hyuklee

9. zajbin

zajbin

DIMENSIONS!™ is the foundation of Procam’s software solutions for integrated product development. The CAD data and information contained within DIMENSIONS!™ are the basis for all further enterprise processes, such as cost calculation, material allocation, cutting, product data managment, production planning, etc. Because of this, future-oriented technologies and open standards were a basic requirement during development.

Link: https://drive.google.com/file/d/0B3Pe0J9UoDLbM2F4b3VKRDBzYkU/view?usp=sharing

For all informations and Password please contact:
    Email: zajbin@outlook.com
    Last edited: 30 Tháng mười một 2016
  10. Nguyenvanthang

Nguyenvanthang

Phần mềm thiết kế giầy dép
    Anh chị nào có phần mềm thiết kế giầy dép có thể giúp em được ko ạ ? (lewando888@gmail.com )
    Em xin cảm ơn ...!
  11. thaihuy217

thaihuy217

Chém gió bán thì cho giá share lên mà đặt pass thì share len làm gì
  12. thaihuy217

thaihuy217

mình giúp dc bạn bạn cài teamview roi share cho minh ID va Pass minh xem va sua cho ban
  13. minh pattern

minh pattern

a ơi. cho e xin phần mềm Procam dimension với.
  14. Ngô mạnh Tùng

Ngô mạnh Tùng

Ai có phần mềm shoes Cad, cho mình xin đi
  15. Nguyễn Quốc Cường

Nguyễn Quốc Cường

1. Các bạn nên nhớ:" không có bữa cơm trưa nào miễn phí", "USM2_PORTABLE" chạy thử miễn phí có kèm vi rút k?
    2. Thời gian là vô giá, bạn có thể phí thời gian vào cafe, bóng đá lúc 2h sáng trong khi có thể ngủ ngon và sáng dậy sớm coi lại, nhưng bạn muốn có được thời gian của tôi, bạn vui lòng trả tiền cho tôi.
    3. Về bản quyền, bạn đang phát tán phần mềm có tính phí bằng cách miễn phí và không kiểm soát, bạn có vi phạm k? Người VN sử dụng windows bao nhiêu người mua bản quyền? Bạn có mua bản quyền windows và usm2?
    4. Bạn có thể chọn mục "Help -> USM on the Web" hoặc truy cập www.usmgroup.com/software để nhận được câu trả lời về bản quyền.
    Last edited: 24 Tháng tám 2017
  16. Nguyễn Quốc Cường

Nguyễn Quốc Cường

Hi hd03,
    1. Tôi không quan tâm bài viết của bạn ảnh hưởng đến mục đích mua bán của tôi như thế nào đâu, bởi vì người cần sẽ mua, và tôi cũng có ý định ngưng cung cấp phần mềm do lỗi thời chỉ để dành dạy sv mới & khá mất thời gian, ảnh hưởng đến công việc chính của tôi. Bởi vì sau đó phải sửa lỗi cho người mua sản phẩm nếu gặp lỗi, đa phần là lỗi của người dùng cài Windows thiếu bộ thư viện chạy công cụ của phần mềm.
    2. Ai cũng yêu tiền! Tiền là đơn vị qui đổi thông dụng ai cũng phải có. Thời gian rảnh tôi dành cho gia đình, bạn bè tôi, bạn không phải gia đình hay bạn bè tôi, tại sao tôi lại phí thời gian cho bạn? Ngược lại bạn cũng thế. Đừng nói như thể bạn thanh cao, bạn không yêu tiền.
    3. Phần mềm tôi được tặng bởi 1 người anh chủ công ty đã mua bản quyền, và tôi làm USM2_PORTABLE như bạn, giải nén ra là sử dụng được ngay. Còn bản setup kèm cr*ck tôi vô tình có được từ 1 người anh khác làm kỹ thuật ngành giày, nhưng tôi chưa sử dụng cài cho khách, vì nó cài đầy đủ nhưng các file sẽ cài mặc định ở 1 chỗ không theo ý tôi. Nói cách khác phần mềm chỉ cần copy là chạy được nếu máy đó có đủ bộ thư viện như máy kia. Và tất nhiên tôi dùng bản có bản quyền làm "USM2_PORTABLE" rồi giấu file dữ liệu sâu trong hệ thống chống copy và bán lại lần 2. Dĩ nhiên tôi chỉ "up link" bản setup, vì bản USM2_PORTABLE mở file rar lên bạn sẽ biết tôi giấu file database ở đâu.
    4. Tôi chỉ không hài lòng cách của bạn, giống như tôi vừa chửi bạn nặng rồi tôi xin lỗi "Tôi hoàn toàn không có ý định xúc phạm bạn", tôi mà làm vậy tôi cảm thấy mình giả tạo lắm. Một là công khai công kích, tôi hoàn toàn tán thành vì bạn làm vậy sẽ giúp xã hội phát triển, VN cần những người như thế, hai là im lặng tự mình phát triển. Trái hoặc phải, xanh hoặc đỏ, đừng ở giữa giữa.
    5. Nhắc lại tôi đã trả lời bạn ở 3. và chia sẽ với bạn, USM3.04 bạn phải có máy scan 3d mới dùng được phần mềm. Và tôi sẽ tắt thông báo bài viết này vì mất thời gian cho 2 bài viết trả lời bạn rồi.
    Thân mến.
  17. nguyendong8x

nguyendong8x

2 bạn Hd03 và Nguyễn Quốc Cường làm tôi lại nhảy vào chủ đề này rồi....Đúng!!!tôi ủng hộ cả 2 bạn.tôi thích câu không có buổi cơm trưa nào là miễn phí rồi đấy.
    Thay vì phân tích thì tôi kể nhanh các bạn câu chuyện thế này.tôi vốn kể chuyện ko hay nên lủng củng chút..
    Ngày tôi ra trường (2005) tôi lay hoay làm thế nào để tôi có thể làm 1 đôi giày tốt nhất bằng kỹ thuật,"phải đúng là kỹ thuật dc chứng minh bằng khoa học" tránh theo lối nghệ nhân cảm tính khó kế thừa..thế là tôi mất hơn 1 năm tìm tòi và ngâm cứu liên tục.tôi nhớ có đêm,đêm đó 9 giờ tối..có anh bạn cũ gọi điện nói có cuốn sách thiết kế rất hay vậy là tôi bận vội cái áo mưa phóng lên Bình Dương để mượn(vì tôi hiểu ngày mai hết xỉn ảnh sẽ đổi ý) tôi về đến nhà lúc 1g sáng.vợ con đã ngủ..tôi đọc cuốn sách đó đến sáng...cạp vội ổ bánh mì rồi chạy lên cty....
    Khi cảm thấy tự tin hthien về làm rập tôi lại gặp cái khó tiếp là về phóng size...làm thế này để phóng size...phóng bằng thủ công hay photo thì nó có vẻ thiếu ổn định và ko thuyết phục...phần mềm phóng rập thì 10-15 ngàn usd/1 key 3 năm.cty nào có điều kiện mua dc thì họ đưa thẳng vào phòng kín và bảo mật...tôi nhớ bên Đông Hưng khi đó họ còn chống usb và chỉ dc có 2 người sdung máy... Vậy là tôi mất gần 3 năm..3 năm đau đáu mày mò rất nhiều lúc nghĩ là vô vọng..ban ngày đi làm tối về ngâm cứu khi nghĩ bỏ hẳn có lúc thức sáng đêm để giả lập file...tôi đọc bao nhiêu sách tin học,tìm kiếm trên gôgle,cầu cứu nhiều kĩ sư cntt...thế thì lúc đó,lúc đó có thể các bạn đang ngồi nhâm nhi ly cà phê bàn chuyện bóng đá hay vi vu du lịch cùng vợ con ở đâu đó..tôi ko đòi csong công bằng nhưng tôi thích câu nói của bạn Cường,ko có buổi cơm trưa nào là miễn phí...
    Tôi có quyết tâm,có ý chí,có đam mê,có thủ đoạn và có cả sự tham lam.cũng may cuối cùng tôi cũng crack dc...
    Tôi và bạn cùng sở hữu phần mềm này ( hd03,và bạn Cường) nhưng cách để có nó và nghĩ về nó cũng như bình hay biện luận về nó thì khác...tôi mất nhiều tgian thật đó các bạn à.
    Khi tận dụng nó để kiếm tiền,tôi có thêm suy nghĩ ...phầm mềm tke chục ngàn đô thì bao nhiêu doanh nghiệp có thể đầu tư???làm thế nào mà mình kiếm tiền và đóng góp thêm cho sự phát triển của chung ngành giày cả nc,tôi nghĩ tôi viết câu này chắc có bạn bay vô chửi..nhưng đúng là khi tôi phát triển Usm2 thì Yên Vĩ họ đã đóng cửa và ngưng phát triển để bán lại cho Delcam để Delcam viết tiếp pmem Engineer.có bao nhiêu bạn đọc cm này và biết Yên Vĩ...???
    Tôi mất 10 năm để có thể đứng trên giảng đường.đó là ước mơ của đời tôi...mặc dù ước mơ này chỉ hthanh khi tôi tốt nghiệp trg CN2,
    Bạn Hd03 vô tình có đề cập đến tôi đấy..
    Với tôi là rõ ràng tôi mang kinh nghiệm,pmem,những gì tôi nghĩ là tốt nhất của mình để trao đến các bạn sinh viên..tôi chấp đôi cách tốt nhất để các bạn bay thật cao,thật hthien về kiến thức để thành công với nghề,tôi chưa bao giờ nhận 1 đồng nào để cài pmem cho các bạn,có bạn mang máy qa tôi phải cài lại win,cài corel và 1001 thứ trên window.,nhưng tôi vui..tôi tặng các bạn thêm tgian riêng của mình để các bạn có dc kiên thức tốt nhất..và luôn là miễn phí.vì tôi yêu nghề và các bạn đáng dc như vậy khi gặp tôi
    Nhưng đối với doanh nghiệp..các anh chị(a/c) kiếm ra tiền và lợi nhuận để làm giàu lên từ giày dép thì a/c phải đầu tư 1 chút..5-3tr chỉ bằng lương kỹ thuật nữa tháng,nhiêu đó để a/c có thể giảm chi phí lâu dài và tự chủ sx,nếu a/c ko muốn bỏ tiền mà vẫn có pmem thì tôi...nghĩ cũng có chút xấu hổ thạt đấy
    Còn với ae làm nghề cần mở rộng thêm kiến thức thì 5-700k thù lao bằng vài chai bia dĩa ốc coi như bữa nhậu để nghề nghiệp hthien hơn,bản lĩnh hơn thì chắc ae cũng ko tiếc tiền đâu nhỉ...nếu tiếc ae cứ tự nghiên cứu...
    Rõ ràng là ko có buổi cơm trưa nào là miễn phí,nếu có thì đừng mang mình ví vào đối tượng cần miễn phí đó
    Ae làm ơn cũng đừng gọi điện dò hỏi tôi về những vde pmem...ae có cần thật thì hãy gọi.
    Cảm ơn các bạn đã đọc dòng tâm sự này của tôi
    Hauanphong thích bài này.
  18. Truong quoc tuan

Truong quoc tuan

Em đang xài procam dimensions5.4 .cho e hỏi e có thể sử dụng máy scan scan mặt giày rồi lấy tập tin máy scan bỏ vào phan mền procam dimensions de chinh lí được ko z.mong ad giúp cho e ý kiến tks ad
  19. buiquocdung

buiquocdung

anh ơi! e muốn xin phần mềm phóng size giày. anh có phần mềm cho em xin với ạ. email của em là quocdung17692@gmail.com e sẽ hậu tạ ạ